ตารางถ่ายทอดสด 25 กันยายน - 2017

: 16:00:00
Slavia Praha U-21
Teplice U-21(1)
สาธารณรัฐเช็ก ลีก1
: 16:00:00
UrFU
TGU(2)
รัสเซีย เอนเอสเอฟเอล
: 16:00:00
SGU
KGTU(3)
รัสเซีย เอนเอสเอฟเอล
: 17:00:00
Gumi Sportstoto
Seoul(4)
เกาหลี ดิวิชั่น
: 17:00:00
Gumi Sportstoto
Seoul(5)
เกาหลี ดิวิชั่น
: 17:00:00
Ural II
Syzran-2003(6)
รัสเซีย ดิวิชั่น
: 18:00:00
Sigma U-21
Karvina U-21(1)
สาธารณรัฐเช็ก ลีก1
: 18:30:00
ปุตรา ซามารินดา
เปอร์เซรู(2)
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ลีก
: 18:30:00
เซเมน ปาดัง
บาริโต ปูเตร่า(3)
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ลีก
: 18:30:00
บอร์เนียว เอฟซี
เปอซิบา บาลิคปาปัน(7)
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ลีก
: 19:00:00
Kolomna
Chertanovo(4)
รัสเซีย ดิวิชั่น
: 19:30:00
Anzhi II
Legion(5)
รัสเซีย ดิวิชั่น
: 20:00:00
Skala
Agrobusiness(1)
ยูเครน ลีก
: 20:00:00
Umraniyespor
Denizlispor(8)
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
: 20:00:00
Arsenal Kiev
Kolos Kovalivka(9)
ยูเครน คัพ
: 20:00:00
Helios
Volyn(10)
ยูเครน คัพ
: 21:00:00
Amkar
SKA-Khabarovsk(2)
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
: 21:00:00
Krasnodar II
Spartak Nalchik(3)
รัสเซีย ดิวิชั่น
: 22:00:00
โบโตซานี่
วิโตรุล(1)
โรมาเนีย ลีก1
: 22:30:00
เจเจเค
อินเตอร์ ตูร์คู(4)
ฟินแลนด์ พรีเมียร์
: 23:00:00
คราโคเวีย
วิสล่า พล็อค(2)
โปแลนด์ เอ็กซ์ตาคาซ่า
: 23:00:00
Ararat Moskva
Torpedo M(3)
รัสเซีย ดิวิชั่น2
: 23:00:00
Rudes
Osijek(5)
โคเอเชีย ลีก1
: 23:00:00
Adana Demirspor
Adanaspor(6)
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
: 23:00:00
บาลิเคเซอร์สปอร์
ริเซสปอร์(7)
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
: 23:00:00
Obolon
Hirnyk-Sport(8)
ยูเครน ลีก
: 23:15:00
Offenbach
Frankfurt(9)
เยอรมันรีเจนนอลลีก ตะวันตกเฉียงใต้
: 23:30:00
เตเรค กรอซนี่
รูบิน คาซาน(10)
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
: 23:30:00
สโกดา ซานติ
แอสเตราส(11)
กรีซ ซุปเปอร์ลีก
: 00:00:00
Eskilstuna City
Goeteborg(1)
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
: 00:00:00
ซิริอุส
โอเรโบร(12)
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
: 00:00:00
มัลโม่
เอลฟ์บอร์ก(13)
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
: 00:00:00
เบโร่
เลฟสกี้ โซเฟีย(14)
บัลแกเรีย พาร์วาลีก
: 00:00:00
Varnamo
GAIS(15)
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
: 00:00:00
อาร์ฮุส
มิดทิลแลนด์(16)
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก
: 00:00:00
อันตาลยาสปอร์
ออสมานลิสปอร์(17)
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
: 00:00:00
สโลวาน ลิเบเรก
สโลวัคโก้(18)
สาธารณรัฐเช็ก ลีก1
: 00:00:00
ซาร์พส์บอร์ก 08
อ็อดด์(19)
นอร์เวย์ ดิวิชั่น
: 00:25:00
ไลปาย่า
เจลกาว่า(20)
ลัตเวีย พรีเมียร์
: 00:30:00
แอสตรา
ซีเอฟอาร์ คลูจ์(4)
โรมาเนีย ลีก1
: 01:00:00
Wil
Schaffhausen(2)
สวิสเซอร์แลนด์ ชาเลนลีก
: 01:00:03
เบต้า เยรูซาเล็ม
ฮาโปเอล ชโมน่า(3)
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก
: 01:20:00
Cork City
Dundalk(5)
ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ดิวิชั่น